Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

khi đọc đừng có mà uống sữa fristy nhé. không lại tưởng tượng linh tinh hehe

5 posters

Go down

khi đọc đừng có mà uống sữa fristy nhé. không lại tưởng tượng linh tinh hehe Empty khi đọc đừng có mà uống sữa fristy nhé. không lại tưởng tượng linh tinh hehe

Bài gửi by trongtran_hp1401 Wed Jun 01, 2011 5:48 pm

Tôi là một vật rất hữu ích, có chiều dài khoảng 17 cm. Chức năng của tôi được nhiều người sử dụng, đặc biệt là nữ giới, không ai không xài tôi. Tôi thường được treo lơ lửng, lúc lắc, lòng thòng sẵn sàng hành động ngay tức khắc. Tôi kiêu hãnh với 1 chùm lông và tận cùng là một cái lỗ nhỏ. Buổi sáng cơ thể tôi được nhét vào một cái lỗ ẩm ướt, hơi nặng mùi. Tôi phải thọc vào thọc ra có lúc nhanh, có lúc chậm, thường thật là nhanh và kèm theo sự chuyển động ngoằn ngoèo của cơ thể. Thọc vào thụt ra một hồi, cuối cùng tôi rút ra sau khi để lại trong lỗ một chất trắng nhầy, có bọt. Người ta rửa lại toàn bộ cơ thể tôi và cái lỗ tôi vừa thọc vào thụt ra bằng nước sạch đầy sảng khoái, vài chỗ bên ngoài lỗ cũng sẽ được lau rửa cẩn thận. Tôi được nghỉ ngơi ngay sau đó, về vị trí và sẵn sàng cho ca tối. Nhiều người còn ham hố bắt tôi tranh thủ làm việc cả buổi trưa, tôi cũng chẳng nề hà bởi tôi sinh ra để làm việc đó. Tôi là ai? Xin thưa ngay, tôi chính là

chiếc bàn chải đánh răng”.
trongtran_hp1401
trongtran_hp1401
Nhóm Quản Lý

khi đọc đừng có mà uống sữa fristy nhé. không lại tưởng tượng linh tinh hehe Empty Re: khi đọc đừng có mà uống sữa fristy nhé. không lại tưởng tượng linh tinh hehe

Bài gửi by Admin Wed Jun 01, 2011 6:09 pm

chẹp chẹp.. em lại cho chuyện 18+ vào đây rồi Wink) Twisted Evil Twisted Evil
Admin
Admin
Admin

http://hoisinhvien.kute.vn

khi đọc đừng có mà uống sữa fristy nhé. không lại tưởng tượng linh tinh hehe Empty Re: khi đọc đừng có mà uống sữa fristy nhé. không lại tưởng tượng linh tinh hehe

Bài gửi by dinhtruong3010 Wed Jun 01, 2011 10:38 pm

hic.. tưởng cái gì!! hoá ra Sad
dinhtruong3010
dinhtruong3010
Nhóm Quản Lý

Bài gửi by bvn9xhp2009 Thu Jun 02, 2011 4:22 pm

bi giờ phải phạt những tên nào phàm làm chuyện 18+ mới được. nguy cơ muốn liên hoan có khi là phải lập các quỹ như là đánh thuế vậy
bvn9xhp2009
bvn9xhp2009
Thành viên
Thành viên

Bài gửi by trongtran_hp1401 Thu Jun 02, 2011 7:14 pm

oh cái này là văn tử tế mà mọi người nghĩ bậy bạ đó chứ. haiz. khổ thân tôi
trongtran_hp1401
trongtran_hp1401
Nhóm Quản Lý

Bài gửi by maitram_hp Sat Jun 04, 2011 11:40 pm

Smile) ơ thế bt nam giới oánh răng buổi sáng bằng miếng rửa bát ah???
maitram_hp
maitram_hp

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content